เมื่อวันที่ 23 ก.พ. 67 นางสาวสุดารัตน์ ลีลานุสมาน หัวหน้างานสื่อสารองค์การ ศูนย์สื่อสารและส่งเสริมการตลาดเพื่อสาธารณะ องค์การกระจายเสียงและแพร่ภาพสาธารณะแห่งประเทศไทย (ส.ส.ท.) หรือไทยพีบีเอส พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ เป็นผู้แทนร่วมแสดงความยินดีสถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย ครบรอบ 94 ปี พร้อมบริจาคสมทบสวัสดิการ สวท. โดยมี นางรัชฎา ตรงดี ผู้อำนวยการส่วนสื่อข่าวและรายงานข่าว สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย เป็นผู้รับมอบ ณ สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย ถ.วิภาวดีรังสิต กรุงเทพฯ
สามารถติดตามไทยพีบีเอสทุกช่องทางออนไลน์ ได้ที่
▪ Social Media Thai PBS : Facebook, YouTube, X (Twitter), LINE, TikTok, Instagram
▪ Website : www.thaipbs.or.th
▪ Application : Thai PBS